1.Daga hangen nesa na tsayi: ƙananan tsayin ma'aikata, mafi dacewa da shi ne don maganin ɗakunan ajiya mai zurfi na hanyoyi hudu saboda yawan amfani da sararin samaniya. A ka'idar, ba mu bayar da shawarar zayyana katafaren sito mai tsayin daka huɗu don masana'anta sama da mita 24, galibi saboda sabis na bayan-tallace yana da wahala. Idan za a iya magance wannan matsala a nan gaba, za a iya samun tsayi daidai da na stacker.
2.Daga yanayin ƙasa: ɗakin ajiya mai zurfi na hanyoyi hudu yana ba da damar karkatar da ± 10mm a matakin ƙasa. Idan ya wuce wannan, dole ne a daidaita shi da hannu. Abubuwan da ake buƙata don daidaita ƙasa shine ƙoƙarin kada ya wuce 10 cm, musamman a yankin bakin teku. Yawancin lokaci muna amfani da ƙafafu masu daidaitacce don daidaita daidaitawar ɓangaren ƙasa. Zane yawanci bai wuce 10cm ba. Mafi girman ƙarfin, mafi muni shine.
3.Daga hangen nesa na tasirin haske: wasu masana'antu suna ɓoye a tsakiyar saman, suna barin hasken rana ya haskaka kai tsaye; wasu sun sanya fitulun LED a saman. Waɗannan za su yi tasiri na al'ada na ma'aikatan jirgin ta hanyoyi huɗu, kuma ana buƙatar matakan kariya don aiki na yau da kullun.


4.Daga yanayin yanayin ɗakin ajiya: ba a ba da shawarar yin aiki a cikin ɗakin ajiya tare da ƙura mai ƙura ba, zafin jiki a ƙasa -30 ° C, zazzabi sama da 60 ° C, zafi sama da 90% RH, ko hazo a cikin iska.

5. Daga ra'ayi na ma'aikata tsarin halaye: da mafi ginshikan da masana'anta, da mafi m zane na hudu-hanyar jirgin. Koda idan wurin ajiyar kayan ajiya yana da siffa ta musamman, ana iya haɗa wurare da yawa. Tsayin ɗakunan ajiya na iya zama daban-daban. Misali, idan akwai hayaki a wasu sassa ko rufin rufi a tsakiya, ana iya sarrafa shi da sassauƙa.


6. Daga ra'ayi na bukatun kariya na wuta: Wutar wuta da aka sanya a bango ko a gefe ba zai shafi zane-zane na sito ba. Ruwan wuta da aka sanya a kan ginshiƙai a tsakiyar wurin ajiya zai zama ɗan wahala don ƙira kuma ana buƙatar a sarrafa su da sassauƙa. A lokaci guda, idan akwai mai yayyafawa a saman, dole ne a bar isasshen sarari, gabaɗaya ba ƙasa da 500mm na sharewa ba. Bugu da ƙari, ana buƙatar sprinklers na wuta akan kowane tara don lokuta tare da manyan buƙatu.


7.Daga hangen nesa na ajiya bene: idan yana da ma'aikata guda ɗaya, yana da sauƙi. Idan masana'anta ce mai yawan bene, ya kuma zama dole a yi la'akari da nauyin bene, ayyukan giciye, da sauransu.


Lokacin aikawa: Maris 25-2025